Við Tálknafjarðarskóla starfar öflugur hópur fólks með ýmsa reynslu og menntun. 

Allir hafa það að leiðarljósi að hugsa vel um nemendur og sinna starfi sínu af alúð til þess að allt starf skólans gangi sem best.

Agnieszka       Slomska

Ræstitæknir
 
agulailona16@wp.pl

Ágústa Ósk  Aronsdóttir

Umsjónarkennari
í leyfi
agusta@talknafjordur.is

Bára Mjöll Ragnheiðardóttir

Leiðbeinandi 
leikskóla
barar@talknafjordur.is

Birgitta Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari 
yngsta stigs
birgitta@talknafjordur.is

Birna Friðbjört S. Hannesdóttir

Skólastjóri 
skolastjori@talknafjordur.is

Elísabet Kjartansdóttir

Leikskólakennari
 Krakkakot
betty@talknafjordur.is

Gígja Þöll Rannveigardóttir 

Stuðningsfulltrúi og
lengd viðvera
gigjar@talknafjordur.is

Guðlaug A. Björgvinsdóttir

Stuðningsfulltrúi
Stundakennari
gulla@talknafjordur.is

Helga Birna Berthelsen

Umsjónarkennari 
unglingastigs
helga.birna@talknafjordur.is

Jenný Lára Magnadóttir

Matráður
 
eldhus@talknafjordur.is

Jón Örn Pálsson

Stundakennari
 Stærðfræði
jonp@talknafjordur.is

Kristín Brynja Gunnarsdóttir

Íþróttakennari
í leyfi
kristinbrynja@talknafjordur.is

Lára Eyjólfsdóttir

Stuðningsfulltrúi
Stundakennari
lara@talknafjordur.is

Marion Worthmann

Tónlistarkennari 
 
maya@talknafjordur.is

María Kuzmenko

Leiðbeinandi leikskóla
Krílakot/Krakkakot
mariak@talknafjordur.is

Sandra Lind Bjarnadóttir

Leiðbeinandi leikskóla

Krílakot
sandra@talknafjordur.is

Svanhildur Rós Guðmundsdóttir

Deildarstjóri nemendaþjónustu 

svanhildur@talknafjordur.is

Sveinn Jóhann Þórðarson

Stundakennari

Vísindi og UT
sveinn@talknafjordur.is

Solveig Björk Bjarnadóttir

Umsjónarkennari
Miðstig 
solveig@talknafjordur.is

Mótttaka nýrra starfsmanna

Skólastjóri er ábyrgur fyrir því að nýjum starfsmanni sé veitt viðeigandi fræðsla samkvæmt móttökuáætlun. Tilgangurinn með móttökuáætlun er að kynna fyrir nýjum starfsmönnum mikilvæg atriði í skólastarfinu og auðvelda þeim að aðlagast nýjum vinnustað. Sjá móttökuáætlun hér.